Web Analytics
Nape Nnauye afunguka kuhusu hili NEWS t

Nape Nnauye afunguka kuhusu hili NEWS t

<

Mbunge, Nape Nnauye. "

Baada ya CCM Kumpiga Stop Kusema Sema ..Nape Nnauye Ameibuka na Kuirushia Dongo Hili Serikali ya Magufuli..!!! | UDAKU SPECIAL

Mbunge wa Mtama, kwa tiketi ya (CCM) Nape Moses Nnauye amefunguka na kuwataka watu kuacha ushamba kwani kusifu au kukosoa juu ya jambo fulani ni kazi ambazo ...

Nape Nnauye amesema hayo siku moja baada ya kutoa kauli yake kuhusu baadhi ya viongozi wa Afrika ambao wamekuwa wakibadili Katiba za nchi zao ili kuendelea ...

Mbunge wa Mtama, Nape Nnauye amefunguka na kusema wabunge wa Chama Cha Mapinduzi ambao wanaishauri na kuikosoa serikali ni watu ambao wana mapenzi mema na ...

Swali la Nape Nnauye kwa Serikali Bungeni May 15, 2017

Aliyoyasema Mbunge Sugu kuhusu Roma, Nape Nnauye na Nay wa Mitego

“Ni vizuri ukweli huu ukasemwa” – Nape Nnauye

NAPE : AONGEA KUHUSU KUPIGWA RISASI KWA TUNDU LISSU

Nape Nnauye kuhusu Lowassa kuondoka CCM

NAPE Nnauye Awatetea Wapinzani...Adai Wasibezwe Sakata la Mchanga... | UDAKU SPECIAL

Nape Nnauye amwandikia Tundu Lissu

Baada ya kuondolewa kwenye uwaziri, Nape afunguka

NAPE AFUNGUKA BUNGENI, HILI NI BOMU KUBWA, MNATUSALITI, MNATUNYONGA

Aliyekuwa Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo, Nape Nnauye amefunguka kuzungumzia hali ya siasa nchini pamoja na matukio yanayoendelea.

Nape Nnauye kuhusu Ruge Mutahaba, Diamond, Alikiba, Charles Hilary na wengine

Aliyoyazungumza Nape Nnauye mbele ya waandishi wa habari baada ya kuenguliwa kwenye nafasi yake. Zaima TV

Mbunge wa jimbo la Mtama, Mh Nape Nnauye amepigilia msumari kauli iliyotolewa na Spika wa zamani wa Bunge , Pius Msekwa kuhusu miaka ya uongozi na kusema ...

MAGAZETI: Nape Afunguka Kuhamia CHADEMA! Zitto Kabwe Kuuawa!

Nape Nnauye Afunguka MAZITO Baada ya MWIGULU NCHEMBA Kuvuliwa Uwaziri na Rais wa TZ JPM.

EXCLUSIVE: Nape afunguka mazito tukio la Lissu kupigwa risasi

'Hawa Wananchi hawatoturudisha tena' –Nape Nnauye

Nape Nnauye: Bora mnilaumu kwa 'Bao la mkono' sio kwa hili la Jamii Forums

Semboja, Mohamed Jumanne: Nape Mnauye --- "Hakuna aliye salama, hili linaichafua Serikali" --- Mbunge wa Mtama Nape Nnauye ni miongoni mwa Wabunge waliopata ...

NAPE AFUNGUKA

PART 1: 'Akikosea mtu Lazima tuseme kweli hapa umekosea' -Nape Nnauye

Nape Aikosoa Miradi ya Serikali, Kisa Deni la Taifa Kuongezeka!

Hotuba ya Nape Nnauye

MH NAPE NNAUYE afunguka mazito kuhusu ROMA na SAANANE .

Mb unge wa Mtama (CCM), Nape Nnauye amezungumzia kitendo cha yeye kutishiwa bastola wakati akitaka kuongea na waandishi wa habari katika hotel ya Protea ...

WAZIRI KALEMANI AKIMSHUKIA NAPE KUHUSU GESI ASILIA

Nape Nnauye atishiwa bastola kwenye mkutano na waandishi wa habari

Kauli yenye utata ya Nape Nnauye kuhusu kuhama CCM ni kama alimtabiria Nyalandu

BREAKING:Nape Nnauye apata pigo kubwa Sikukuu hii.. Dbash TV

Kuongeza Muda Madarakani ni Ushetani- Nape Nnauye

Aliyekuwa waziri wa Habari, Sanaa, Utamduni na Michezo, Nape Nnauye ameeleza sababu ya kutembea juu ya migongo ya wananchi wa jimbo lake Mtama.

Mkataba wa Mwisho Aliosaini Nape Nnauye Kabla Hajatimuliwa. Global TV Online

Picha iliyomsumbua Nape Nnauye muda wote

Nape Nnauye ''Niliandika Barua ya Kujiuzulu Mwaka Jana Mwezi wa Pili''

Mbunge wa Mtama (CCM), Nape Nnauye ameonya kuwa endapo chama hicho hakitataka kuambiwa ukweli na kukosolewa, utakuwa mwanzo wa kuanguka kwake.

CCM Kumshtaki Nape Nnauye

NAPE AIKOSOA VIKALI MIRADI YA MAGUFULI

MHE NAPE MOSES NNAUYE AWASILISHA MSWADA WA SHERIA YA HUDUMA ZA HABARI YA MWAKA 2016. HABARI News

KIZAAZAA BAADA YA NAPE NNAUYE KUTISHIWA BASTOLA

full video: NAPE NAUYE ASEMA KUNA MPUUZI AMESABABISHA YEYE KUTO KUWA WAZIRI LEO

MANENO YA NAPE NNAUYE KUHUSIANA NA TUKIO LA TUNDU LISSU

Waziri Nape Nnauye afafanua jinsi wasanii chipukizi watakavyonufaika na sheria ya Radio na TV kuwalipa wasanii

WAZIRI wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Nape Nnauye amefunguka kupitia mitandao ya kijamii juu ya madai ya kuvamiwa kwa kituo cha Redio Clouds FM ...

Aliyekuwa ...

Nape Nnauye

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. John Pombe Magufuli amefanya mabadiliko madogo kwenye baraza la Mawaziri ambapo sehemu ya mabadiliko hayo ni ...

Wazir wa Habar, utamaduni,sanaa na michezo (Nape Nnauye afafanua kuhusu watumiaji wa dawa za kulevya - YouTube

Nape Nnauye afunguka kuhusu hili. Mbunge wa jimbo la Mtama kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Nape Nnauye amefunguka na kuweka sawa kuwa siku ya kesho ...

Kupitia account yake ya twitter Nape Nnauye ameyaandika maneno haya matatu kuhusu Roma…>>>”Roma! Oooooh No!” – Nape Nnauye.

NAPE AFUNGUKA JIJINI DAR LEO,AWAASA UKAWA KUREJEA BUNGENI.

NAPE AFUNGUKA, ATAKA SERIKALI KUIONDOA BUNGENI BAJETI YA KILIMO

Alichokiandika Nape Nnauye baada ya taarifa ya IKULU asubuhi hii

NAPE NNAUYE AELEZA KUPOTEA KWA BEN SAANANE

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Humphrey Polepole amesema kuwa Nape Nnauye anapaswa kucuhukuliwa hatua na kamati ya maadili ya CCM ...

Nape Nnauye: Watu Hawatakiwi Kuiogopa Serikali Yao Bali Serikali Inapaswa Kuogopa Watu Wake

Mbunge wa Mtama, Mh Nape Nnauye amefunguka na kusema hatua mbalimbali zilizochukulia na serikali ikiwepo kubana matumizi, kufukuza wafanyakazi hewa, ...

... maisha haya mikoani kwa miezi 38, nadhani ndiyo nikiyakumbuka naonekana mkorofi !! iko haja kama Taifa kuangalia vipaumbele vyetu”. Ameandika Nape

WAZIRI NAPE AFUNGUKA MENGI KUHUSU DIAMOND NA ALI KIBA(VIDEO)

Gazeti la Dailymail la Uingereza Waandika Mazito Baada ya Nape Nnauye Kutumbuliwa Uwaziri.

Nape Nnauye aliyasema haya kwenye kipindi cha Saturday Sports kinachorushwa na East Africa Radio kila siku za Jumamosi kuanzia saa kumi Alasiri mpaka kumi ...

Ukweli wa Nape Nnauye kuhusu kutenguliwa uwaziri

Magufuli kuwawajibishwa watendaji wa serikali na kumpongeza kwa kitendo hicho

... Humphrey Polepole amelaani vikali kauli iliyotolewa na mtangulizi wake ambaye ni mbunge wa jimbo la Mtama, Nape Nnauye kuwa alisaidia kukitoa chama ...

... October 2015 wakati Nape Nnaye akiwa Katibu Mwenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM) ndipo alipoeleza kuwa chama hicho kingeshinda uchaguzi huo hata kwa bao ...

Nape Afungukia Ishu ya Makonda Kudaiwa Kuvamia Clouds Media

Image result for nape nnauye images

MH NAPE GARI ILIYOTUMIKA KWENYE TUKIO LA LISSU INAJULIKANA

Full Video: Kamati ya Uchunguzi dhidi ya RC Makonda ilivyokabidhiwa kwa Mhe Nape leo.

Waziri wa Mambo ya Ndani Mwigulu Nchemba Aagiza aliyemtolea bastola Nape Nnauye Achukuliwe Hatua Kali za

NAPE NNAUYE (STAR TV) - YouTube

NAPE awachana CCM,afunguka kwanini anakosoa,na kwanin anampenda MAGUFULI

Director Nicklass afunguka kuhusu maadili katika Video | NEWS | Pinterest | John magufuli

NAPE AJIBU Mashambulizi ya Utekelezaji Ahadi kwa Vitendo!

Exclusive; R.O.M.A Afunguka Kuhusu Kinachoendelea Nchini. Global TV Online

Nape Nnauye (kushoto) akiwa katika picha ya pamoja na Wasanii wa kizazi kipya akiwemo Nasib Abdul maarufu kama Diamond Platinumz (wa kwanza kulia) pamoja ...

NAPE NNAUYE: "Wema Sepetu Karibu Nyumbani Kwako"

KUBENEA: ALIYEMTOLEA BASTOLA NAPE SERIKALI INAMJUA

Waziri Nape atema cheche kwa wasanii wasiomuunga mkono kupambana na wizi wa kazi za wasanii

EXCLUSIVE: Maswali nane aliyoyajibu Nape Nnauye, Je ana bifu na mtu?

Mbunge wa jimbo la Mtama kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mhe. Nape Nnauye ameteuliwa na Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.

Breaking News: Lema, Nape Nnauye wafunguka baada ya Sugu kuachiwa huru gerezani

Nape Nnauye amchana live Daudi Bashite

Mbunge Afunguka kuhusu Viongozi wanaomwogopa Rais Magufuli. Ngasa Tv

NAPE NNAUYE ASEMA YUPO TAYARI KUJIUZULU WAZIFA WAKE, ASEMA NJIA ILIYOTUMIKA KWENYE MADAWA SIO SAHIHI

Exclusive Interview ya Mh. Nape Nauye kwenye XXL ya Clouds FM

STAA ALI KIBA AMPAGAWISHA WAZIRI NAPE NNAUYE KWA HILI

Nape Nnauye: Wakati ni nikisoma nilifikiria kuwa rubani wa ndege tena ndege za kijeshi

BREAKING NEWS : HAMPREY POLEPOLE AFUNGUKA MAZITO KUHUSU KATIBA MPYA

Breaking News: ROMA Afunguka Tukio la Kutekwa na Kupelekwa Kusikojulikana

Meya wa Arusha Afunguka Maneno Mazito baada tu ya kuachiwa na Polisi leo

Kimenukaaa...Wanasheria Wajitokeza Kumpinga Makonda.

Katibu wa uwenezi na itikadi wa CCM Nape Nnauye amsaliti Bernard Membe baada ya kuandika maneno yakionesha hakuna atakayekatwa.Nape alitambulishwa kwa wazee ...